วันอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
วันที่ 22 มีนาคม พ.ศ.2566
นายอภิสิทธิ์ ปิ่นศิริวัฒนา นายก อบต.วัฒนานคร เป็นประธานในพิธี
เนื่องในวันอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน (อปพร.) โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา ข้าราชการ เจ้าหน้าที่ อบต.วัฒนาคร ประชาชน จิตอาสาและอปพร.ตำบลวัฒนานคร เข้าร่วมพิธีและร่วมกันทำกิจกรรมบำเพ็ญ สาธารณะประโยชน์ ปรับปรุงภูมิทัศน์ ตัดแต่งกิ่งไม้ ทำความสะอาดบริเวณวัดหนองคุ้ม หมู่ที่ ๖ บ้านหนองคุ้ม อ.วัฒนานคร จ.สระแก้ว
#จิตอาสาวัฒนานคร
#อปพรวัฒนานคร
|