วันที่ 28 มิถุนายน พ.ศ.2566
นายอภิสิทธิ์ ปิ่นศิริวัฒนา นายกอบต.วัฒนานคร
เข้าร่วมประชุมคณะทำงานจัดระเบียบสายไฟฟ้าและสายสื่อสารโทรคมนาคม ตามถนนสายต่างๆอำเภอวัฒนานคร โดยมีท่านชรินทร์ ภู่ชัยนายอำเภอวัฒนานคร เป็นประธานในที่ประชุม เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย และเพื่อความปลอดภัยของประชาชน ณ ห้องประชุมการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคอำเภอวัฒนานคร ชั้น ๒
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ขอขอบคุณ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ท่านสุทธินันท์ พอสอน ผจก.การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค อำเภอวัฒนานคร พร้อมเจ้าหน้าที่การไฟฟ้าและหน่วยงานที่เกี่ยวข้องทุกท่านครับ
#บูรณาการด้วยใจ
#วัฒนานครน้ำไหลไฟสว่างทางดี
#นายกเอห่วงใยใส่ใจมุ่งมั่นพัฒนา
#ความเดือดร้อนของประชาชนคืองานของเรา
|