วันที่ 17 สิงหาคม พ.ศ.2566
องค์การบริหารส่วนตำบลวัฒนานคร จัดการแข่งขันกีฬา''ช่อลำดวนเกมส์'' ครั้งที่ 3 ของโรงเรียนผู้สูงอายุองค์การบริหารส่วนตำบลวัฒนานคร โดยได้รับเกียรติจากท่าน สนธิเดช เทียนทอง ประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว เป็นประธานเปิดการแข่งขัน และได้รับเกียรติจากท่านชรินท์ ภู่ชัย นายอำเภอวัฒนานคร มาร่วมเชียร์ ให้กำลังใจ พร้อมมอบรางวัลให้กับนักกีฬาในแต่ละประเภท ร่วมกับท่าน บุษปวัน เทียนทอง กำนันตำบลวัฒนานคร ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน ในตำบลวัฒนานคร
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ขอขอบคุณ
#ชมรมผู้สูงอายุตำบลวัฒนานคร
#โรงเรียนผู้สูงอายุองค์การบริหารส่วนตำบลวัฒนานคร
|