หาทางแก้ไขป้องกันอุบัติเหตุ![❌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/1/16/274c.png)
ถนนหน้าโรงเรียนบ้านเนินผาสุก-จุดกลับรถแยกเข้าบ้านทางหลวง ที่เกิดอุบัติเหตุบ่อยครั้ง
วันที่ 8 พฤศจิกายน พ.ศ.2566
นายอภิสิทธิ์ ปิ่นศิริวัฒนา นายกอบต.วัฒนานคร พร้อมด้วยงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.วัฒนานคร ลงพื้นที่ตรวจสอบถนนบริเวณจุดที่เกิดอุบัติเหตุบ่อยครั้ง ทั้งเสียชีวิตและบาดเจ็บ เพื่อหาแนวทางแก้ไขและป้องกันฯ ร่วมกับนายณัฐวุฒิ อาศัยราษฎร์ ผู้ใหญ่บ้านทางหลวง ผกก.สภ.อ.วัฒนานคร แขวงทางหลวงสระแก้ว (วัฒนานคร) โรงพยาบาลวัฒนานคร สาธารณสุขอำเภอวัฒนานคร ปภ.จังหวัดสระแก้ว ปลัดอำเภอวัฒนานครพร้อมเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง
#บูรณาการด้วยใจ
#วัฒนานครน้ำไหลไฟสว่างทางดี
#นายกเอห่วงใยใส่ใจมุ่งมั่นพัฒนา
#ความเดือดร้อนของประชาชนคืองานของเรา
|