![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png) เปิดโครงการ การให้ความรู้ด้านสุขภาพที่ดี แก่กลุ่มผู้สูงอายุในชุมชนเพื่อการยกระดับคุณภาพชีวิต
ขอขอบคุณท่าน ดร.แพท ดร.ออย พร้อมเจ้าหน้าที่จากมหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ที่จัดโครงการมาสู่ชุมชน ท่านวิทยากร อ.จักรพล ไพโรจน์ ผอ.รร.ผู้สูงอายุ ครูเอิน และผู้สูงอายุตำบลวัฒนานครที่น่ารักทุกท่าน
วันที่ 4 มิุนายน 2567
รร.ผูู้สูงอายุ อบต.วัฒนานคร
|