วันที่ 16 สิงหาคม 2565 เวลา 09.00 น.
นายอภิสิทธิ์ ปิ่นศิริวัฒนา นายก อบต วัฒนานคร พร้อมด้วย
นางณภัทร โพธิ์รัตน์ ปลัด อบต.วัฒนานคร เป็นประธานเปิดประชุม
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
ทาง อบต.วัฒนานคร ได้รับจัดสรรงบประมาณรายจ่าย ประจำปี 2565 เงินอุดหนุนทั่วไปสำหรับการดำเนินงานตามแนวทางพระราชดำริ ด้านสาธารณสุขให้กับหมู่บ้านๆละ 20,000 บาท ทั้ง 14 หมู่บ้าน
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
โดยทางตัวแทนโรงพยาบาลวัฒนานคร ,กำนัน,ผู้ใหญ่บ้าน,ประธานอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน และอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน เข้าร่วมประชุม