วันที่ 14 กันยายน 2565 เวลา 08.30 น.
นายอภิสิทธิ์ ปิ่นศิริวัฒนา นายก อบต.วัฒนานคร เปิดงาน
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png) ![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png) โครงการฝึกอบรมปฐมพยาบาลเบื้องต้น และการช่วยชีวิตขั้นพื้นฐาน (CPR) โดยมีท่านผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และนักรียนโรงเรียนบ้านเนินผาสุก พร้อมด้วย ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ที่13 บ้านเนินผาสุก สมาชิกสภา อบต.วัฒนานคร หมู่ที่13 และคณะผู้บริหาร เจ้าหน้าที่ อบต.วัฒนานคร เข้าร่วมอบรม โดยมีคณะวิทยากร จากทางโรงพยาบาลวัฒนานคร มาฝึกอบรมให้ความรู้ ณ โรงเรียนบ้านเนินผาสุก
--ขอขอบคุณ--
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) คณะวิทยากร จากทางโรงพยาบาลวัฒนานคร
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) นายศรีอำพร บัวดอก สมาชิกอบต.หมู่13 บ้านเนินผาสุก
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) นายเอนก วงษ์ระเบียบ ผู้ใหญ่บ้านหมู่13 บ้านเนินผาสุก
|