วันที่ 20 กันยายน 2565
นายอภิสิทธิ์ ปิ่นศิริวัฒนา นายก อบต.วัฒนานคร พร้อมด้วย
นางณภัทร โพธิ์รัตน์ ปลัด อบต.วัฒนานคร
เจ้าหน้าที่ อบต.วัฒนานคร และชาวบ้าน ต.วัฒนานคร
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png) ได้รับเกียรติจากกองบิน 3 เชิญเข้าร่วมพิธีทำบุญวันคล้ายวันสถาปนา กองบิน 3 และร่วมพิธีไถ่ชีวิตโค โดยทาง อบต.วัฒนานคร ได้นำชาวบ้านที่ได้รับคัดเลือกมารับวัว จำนวน 2 คู่เพื่อนำไปดูแล ต่อไป
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ขอขอบคุณผู้บังคับการกองบิน 3
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ขอขอบคุณพ.ต.อ.สาธิต มิตรรัก ผกก.สภ.วัฒนานคร
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ขอขอบคุณเจ้าหน้าที่ อบต.วัฒนานคร ทุกท่านที่ร่วมบริจาคเงินในการถ่ายชิวิตโคโดยได้นำเงินไปสมทบกับทางกองบิน3
|