วันที่ 21 พฤศจิกายน 2565
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
องค์การบริหารส่วนตำบลวัฒนานคร
![👈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td0/1/16/1f448.png)
จัดประชุมสภาสมัยวิสามัญ สมัยที่ 3 ครั้งที่ 2 ประจำปี 2565
โดยทางกองบิน 3 ได้เข้าร่วมประชุมเพื่อชี้แจงระเบียบข้อกฎหมาย ในการขออนุญาตปลูกสร้างอาคารบ้านเรือน ของผู้เช่า ในพื้นที่ของกองบิน3 ซึ่งอยู่เขตพื้นที่รับผิดชอบของ องค์การบริหารส่วนตำบลวัฒนานคร หมู่ที่ 11 บ้านหนองคลอง และหมู่ที่ 12 บ้านหนองแสง
โดยมีท่านกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ต.วัฒนานคร เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลวัฒนานคร